Gyara Bidiyo

Yanke da kuma yanke bidiyonku akan layi

Zaɓi fayilolinku

*An goge fayilolin bayan awanni 24

Specify the start and end time for the portion you want to keep.

Format: HH:MM:SS (e.g., 00:01:30 for 1 minute 30 seconds)

Maida har zuwa fayilolin 1 GB kyauta, masu amfani da Pro na iya canza fayilolin 100 GB; Shiga yanzu


Ana shigowa

0%

Yadda ake yanke bidiyo a intanet

1 Loda fayil ɗin bidiyonka ta hanyar dannawa ko ja shi zuwa wurin lodawa
2 Saita lokutan farawa da ƙarewa don ɓangaren da kake son ci gaba da shi
3 Danna Gyara don aiwatar da bidiyon ku
4 Sauke fayil ɗin bidiyon da aka gyara

Gyara Bidiyo Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Ta yaya zan iya gyara bidiyo a intanet?
+
Ku loda bidiyon ku, ku saita lokacin farawa da ƙarewa ga ɓangaren da kuke son adanawa, sannan ku danna gungura. Bidiyon da aka gyara zai kasance a shirye don saukewa.
Kayan aikin gyaran bidiyo namu yana tallafawa duk manyan tsare-tsare, gami da MP4, MOV, MKV, WebM, AVI, da ƙari.
A'a, kayan aikin gyaran bidiyo namu yana kiyaye ingancin bidiyo na asali yayin da yake cire sassan da ba a so.
A halin yanzu za ku iya yanke sashe ɗaya a lokaci guda. Don yankewa da yawa, yanke bidiyon sau da yawa.
Eh, kayan aikin gyaran bidiyo ɗinmu kyauta ne gaba ɗaya ba tare da buƙatar alamun ruwa ko rajista ba.

Kayan Aiki Masu Alaƙa


Rate wannan kayan aiki
5.0/5 - 0 kuri'u
Ko sauke fayilolinku anan